iKORACK iKO-SS800iKORACK Slide Shelf 800mm
P/N: IKO-SS800
Thông tin chung:
iKORACK Slide Shelf 800mm
Liên hệ ngay
Phụ kiện dùng cho tủ rack iKORACK
Phụ kiện dùng cho tủ rack chuẩn 19"
P/N Mô tả Số U Chiều cao(mm)
Chiều rộng(mm)
Chiều sâu(mm)
U
iKO-FS600 iKORACK Fix Shelf 600mm U 44.45 482.6 600
iKO-FS800 iKORACK Fix Shelf 800mm U 44.45 482.6 800
iKO-FS1000 iKORACK Fix Shelf 1000mm U 44.45 482.6 1000
iKO-FS1100 iKORACK Fix Shelf 1100mm U 44.45 482.6 1100
iKO-FS1200 iKORACK Fix Shelf 1200mm U 44.45 482.6 1200
iKO-FAN Cooling Fan U
iKO-OS01 Cage Nut U
iKO-CF02 Cooling Fan Frame, 2 Fans U
iKO-CF03 Cooling Fan Frame, 3 Fans U
1U
iKO-SS800 iKORACK Slide Shelf 800mm 1U 44.45 482.6 800
iKO-SS600 iKORACK Slide Shelf 600mm 1U 44.45 482.6 600
iKO-SS1000 iKORACK Slide Shelf 1000mm 1U 44.45 482.6 1000
iKO-SS1100 iKORACK Slide Shelf 1100mm 1U 44.45 482.6 1100
iKO-SS1200 iKORACK Slide Shelf 1200mm 1U 44.45 482.6 1200